Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ความแตกต่างของ epidermis

2 posters

Go down

ความแตกต่างของ epidermis Empty ความแตกต่างของ epidermis

ตั้งหัวข้อ  อภิรมย์แอร์ไลน์ by จุ๋ม Tue Feb 01, 2011 5:27 pm

epidermis ที่เป็น tissue ของพืช
กับ
epidermis ที่เป็น skin ของจุ๋ม
แตกต่างกันอย่างไร และทำหน้าที่เหมือนกันหรือไม่
lol!

อภิรมย์แอร์ไลน์ by จุ๋ม

ขึ้นไปข้างบน Go down

ความแตกต่างของ epidermis Empty Re: ความแตกต่างของ epidermis

ตั้งหัวข้อ  CM4869 Thu Feb 03, 2011 4:59 am

ครับ
ก่อนอื่นเข้าใจก่อนว่า epidermis อยู่ตรงสุนทร อะครับ
ลักษณะ หยาบ กร้าน เป็นเกล็ด อยู่ในน้ำครับบ้างครั้งบนบก
เหมือนเค้กเน่าๆอะครับ

ถ้ามีคำถามไรสงสัยเพิ่มเติม ทิ้งไว้จาตอบกลับให้นะครับ BY Laughing

CM4869

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน